Trang Chủ | Giới thiệu | Diễn đàn | H́nh ảnh | Hội thoại | Lưu bút | Giúp đỡ | Liên kết | -->Bài viết mới<--
Diễn đàn Petrus Kư - Lê hồng Phong  

Trở Lại   Diễn đàn Petrus Kư - Lê hồng Phong > Học tập > Tin học - Internet
Đăng kư Các Câu Hỏi Thường Gặp Danh Sách Thành Viên Lịch Arcade T́m Kiếm Những bài viết của ngày hôm nay Đánh Dấu Bảng Tin Đă Đọc

Hồi Âm

Công cụ bài viết Hiển thị Chế độ
Cũ 26-12-2009, 06:05 AM
tuilaai tuilaai không trực tuyến
Registered User

Mặc định Tui bị Phong Vũ lừa nè

T́nh cờ hôm qua đi ngang Phong Vũ thấy có quảng cáo giảm giá ́ xèo ǵ đó, tiện sẵn ở nhà đang bị hư cái main, vào coi bảng giá thấy main Gigabyte G31M-ES2C giá cũng dc, nghe nhỏ nhân viên nó nói ḍng này đang giảm giá, tui hỏi giảm nhiu nó nói giảm 20%, tui mua liền luôn. Đóng tiền, lấy hàng. Đinh ninh trong bụng cửa hàng lớn vầy chắc ko đến nổi lừa lọc, mang v́a nhà ráp máy th́… phát hiện main bị t́nh trạng cong. Sôi máu. Mang lên liền, nhỏ nhân viên đó, tui nh́n bảng tên là Xuyên. Nó nói v́ là hàng bị lỗi nên bán giảm giá …Nó c̣n bảo nh́n cong vậy thôi chứ sử dụng vẫn ok, ko ảnh hưởng ǵ hết! Coi được ko trời! Tui liền gọi qua số 8326085 – cty phân phối main Gigabyte phản ánh main bị lỗi tại sao cùng tung ra thị trường. Cô nhân viên bảo là do ḍng này bị lỗi, ko sàn xuất nữa. C̣n bên Phong Vũ bán là do họ đang xử lư tồn kho.. Tui cười trừ, mấy anh hem nhớ cảnh giác khi mua hàng giá rẻ!
Reply With Quote
Cũ 07-01-2010, 09:14 PM
MCNM MCNM không trực tuyến
Registered User

Ḿnh thấy chỗ Phong Vũ bán hàng không mấy uy tín, từ trước đến nay vẫn thấy bị người ta kêu ca rất nhiều. Từ USB flash drive, RAM rồi giờ th́ mainboard nữa.
Reply With Quote
Hồi Âm

Công cụ bài viết
Hiển thị Chế độ

Các yêu cầu khi post bài
Bạn không có thể mở chủ đề mới
Bạn không có thể viết hồi âm
Bạn không có thể đính kèm tập tin
Bạn không có thể thay đổi bài viết của ḿnh

Mă vB Bật
Mă [IMG] Bật
Mă HTML Tắt
Đi Đến Bảng Tin

Đang sử dụng giờ GMT -6. Bây giờ là 04:49 AM giờ.

Sử dụng vBulletin® phiên bản 3.6.5
Copyright ©2000 - 2018, Jelsoft Enterprises Ltd.
© 2003 Lehongphong.NET