Trang Chủ | Giới thiệu | Diễn đàn | H́nh ảnh | Hội thoại | Lưu bút | Giúp đỡ | Liên kết | -->Bài viết mới<--
Diễn đàn Petrus Kư - Lê hồng Phong  

Trở Lại   Diễn đàn Petrus Kư - Lê hồng Phong > Giải trí > Tâm sự
Đăng kư Các Câu Hỏi Thường Gặp Danh Sách Thành Viên Lịch Arcade T́m Kiếm Những bài viết của ngày hôm nay Đánh Dấu Bảng Tin Đă Đọc

Hồi Âm

Công cụ bài viết Hiển thị Chế độ
Cũ 29-03-2008, 07:34 AM
CHIPCHIP0703's Avatar
CHIPCHIP0703 CHIPCHIP0703 không trực tuyến
Registered User

Smile

To lovekiss :
để có đc cảm giác nhẹ nhàng ở cuối 1 chuyện t́nh..ko fải như thế là wá đủ rồi sao... Có lẽ có 1 ng mới để lo lắng , để nghĩ và cảm nhận hạnh fúc sẽ tốt hơn cứ âm ỉ 1 vết thương,để tự dày ṿ ḿnh trong nỗi đau..
Dù t bit hạnh fúc mới kia chỉ là vô h́nh và vô định...Nhưng m àh, thà nh́n m mỉm cười hạnh fúc khi nhớ về 1 ng dù là xa xôi, nghe m nói về cảm giác b́nh yên c̣n hơn ngày ngày t fải chứng kiến sự khắc khoải,đau đớn,1 nỗi đau âm ỉ 1 ḿnh m fải thường chịu đựng...
Nothing is impossible fải ko m... ...iu m,chó ạh
Cũ 31-07-2009, 12:19 PM
lovekiss's Avatar
lovekiss lovekiss không trực tuyến
Registered User

Thật hay là cuối cùng em lại vào được trang nay...Đă vài đêm thức khuya loanh quanh luẩn quẩn nhưng trang này lại bị lock...

Em kiếm lại những bài quen thuộc của anh mà có lẽ em đă nghiềm đi nghiền lại đến mệt mỏi...Thế mà vẫn có cảm hứng chiêm nghiệm như chỉ mới đọc lần 2 lần 3...Em t́m kiếm lại thứ cảm xúc cũ...cũng mong t́m cho ḿnh một lối thoát...Thế mà sao em ko thấy hả anh !!! Nó không nên trôi đi như thế...Em cần nó như thứ thuốc an thần cho căn tâm bệnh hiện nay...Nghe mà ấu trĩ nhỉ!!!

Rồi em đọc lại những bài em viết cho anh..Em chợt nhận ra những điều thú vị...Rằng h́nh như em đă yêu anh rất nhiều, nhưng có giống t́nh yêu em dành cho nta ko anh nhỉ...Vậy mà giờ em ko nhớ nó đă như thế nào...V́ thời gian làm mù mờ trí năo, hay v́ em đă lỡ dại mang tim ḿnh trao cho 1 ng khác...

Đă gần 2 tháng trôi qua...Thế mà em vẫn nằm trong mớ rối bùng do chính ḿnh gây ra...Em ko rơ do ḿnh tự ức chế, hay do thật sự em bị ức chế...Lư ra nó nên đúng với cảm xúc đă gần 2 tháng...Không nên chỉ là như ngày hôm qua, đúng không anh!!!

Em ước rằng giá như em chưa từng quen ng đó...để sớm mai dậy em sẽ cảm thấy thoải mái với mọi thứ xung quanh em...fb của em sẽ có thêm 1 friend để làm cho màn h́nh thêm đầy với tin tức, dt em sẽ thoải mái nt khi có việc, đầu óc em sẽ vô tư trong giao tiếp, và sắp tới đây em có thể thoải mái đi họp lớp mà ko lo cảm giác nhói tim khi nh́n ng ta vô tư thanh thản...Sẽ có rất nhiều thứ mà như chất xúc tác làm cho cảm xúc em tràn về...được kéo theo v́ ngta tồn tại rất gần em anh ah!!!

Nhưng rồi tốt nhất là nh́n nhận nó đă tồn tai... nhưng mà đối mặt sao bây giờ...Em nghĩ em đă ổn...nhưng nó ko ổn...hay là trái tim em bị sâu mọt, hay trí năo em bị thâm căn...

Em lại viết cho anh, trong khi em đang yêu 1 ng khác...sao anh cứ gắn với em nhỉ Thật ra chẳng phải do số phận nhu em từng trấn an ḿnh...Đơn giản v́ em muốn thôi anh ah!!!
Cũ 04-08-2009, 08:56 PM
roooobi roooobi không trực tuyến
Registered User

Mặc định Dàn cho anh

Tâm tạng này cung khó à, mih đă trai qua rùi,
Reply With Quote
Cũ 04-08-2009, 08:56 PM
roooobi roooobi không trực tuyến
Registered User

Mặc định Dàn cho anh

Điêu kiên chung takho nhất là quên 1 ai đó đă có bóng hinh trong ḷng ta
Reply With Quote
Cũ 26-12-2009, 12:31 PM
lovekiss's Avatar
lovekiss lovekiss không trực tuyến
Registered User

" Anh đâu hay biết em ước món quà giáng sinh là anh, người đă khiến tim em rung động xuyến xao.."

Công cụ bài viết
Hiển thị Chế độ

Các yêu cầu khi post bài
Bạn không có thể mở chủ đề mới
Bạn không có thể viết hồi âm
Bạn không có thể đính kèm tập tin
Bạn không có thể thay đổi bài viết của ḿnh

Mă vB Bật
Mă [IMG] Bật
Mă HTML Bật
Đi Đến Bảng Tin

Đang sử dụng giờ GMT -6. Bây giờ là 01:03 PM giờ.

Sử dụng vBulletin® phiên bản 3.6.5
Copyright ©2000 - 2018, Jelsoft Enterprises Ltd.
© 2003 Lehongphong.NET